PET roba kwalban zuma syrup matsi zuma gandun kwalban
Amfanin kwalaben filastik PET ga masu amfani
Masu amfani na yau da kullun sun amince da kwalabe na filastik PET don dalilai da yawa kuma suna jin daɗin fa'idodi ciki har da:
- dacewa:Mutane suna shagaltuwa kuma suna buƙatar fakitin samfur wanda zai basu damar ɗaukar abin da suke buƙata akan tafiya.Ko mutane suna ɗaukar sayayyarsu gida ko suna buƙatar ɗaukar su don abinci mai sauri ko abin sha a kan tashi, robobin PET suna da haske kuma ana iya jigilar su don matuƙar dacewa.
- Tsaro:An amince da robobin PET kuma an amince da FDA don amintaccen amfani.Baya ga wannan, kwalaben filastik PET ba za su ruguje ba lokacin da aka jefa su.Wannan yana rage raunuka ga masu amfani da ƙananan yara.
- araha:Masu amfani na yau suna buƙatar tabbacin cewa za su iya samun abubuwan da suke buƙata don samun su.Tare da hauhawar farashin kayayyaki, mutane sun fi damuwa game da farashi fiye da kowane lokaci.Filayen PET suna da matukar araha, suna rage farashin abinci, abin sha, da kayan amfanin gida.
Fa'idodin PET Plastic Bottles ga Kasuwanci
Ko ana samar da abubuwan sha na carbonated, miya, ko shamfu, kasuwancin sun dogaraPET robobi don marufi mafi inganci.Don haka me yasa zabar robobin PET akan sauran kayan?Ga wasu fa'idodin:
- Yawanci- robobi na PET suna da malle-lalle kuma ana iya ƙirƙirar su don dacewa da kowane nau'in ƙira don na musamman ko daidaitattun sifofin kwalban.A bayyane yake kuma ana iya rina shi ta kowace irin launi da ta fi dacewa da manufar tallan ku da alamar alama.
- Maras tsada:Kudin masana'anta na karuwa a yanzu.Don ci gaba da yin gasa da riba, 'yan kasuwa suna buƙatar samun damar ƙididdige kayan tattarawa waɗanda za su yi araha ba ga kansu kaɗai ba amma ga masu amfani da su.
- Mai hanawa:Ci gaba da yin haɗari a ƙanƙanta yayin yin kwalabe da sufuri.Filayen PET ba sa fashe, karye, ko tarwatsewa lokacin da aka jefar.Wannan yana hana hatsarori da raunuka faruwa yayin da samfuran ke cikin kwalba, kuma yana rage yawan asara.Sakamakon ƙarshe shine mafi aminci, ƙirar kasuwanci mai fa'ida.
- Kiyaye- PET robobi suna aiki don kiyaye abinci da abin sha sabo da aminci.Suna ba da shinge mai ƙarfi tsakanin samfurin ƙarshe da yanayin waje.Kadan ko kadan oxygen ko wasu kwayoyin halitta zasu iya wucewa ta cikin filastik, don haka kare duk abin da ke cikin kwalban.