kwalaben filastik darajar abinci

Takaitaccen Bayani:

Lokacin da aka zo neman da ƙirƙirakwalaben filastik darajar abinci,yana da mahimmanci a gane ko ana ɗaukar robobi a matsayin amintaccen abinci ko a'a.Yawancin gwamnati suna haɓaka ƙa'idodi game da filastik matakin Abinci.A Kanada, Lafiya Kanada tana kula da waɗannan ƙa'idodin.A cikin Amurka, Hukumar Abinci da Magunguna (FDA) ta ƙirƙira ƙa'idodin.duk da haka, suna da buƙatu iri ɗaya.Tilas robobin kayan abinci ya cika wasu ma'auni na tsarki.Ba zai iya ƙunsar rini, wasu abubuwan da ake ƙarawa ko samfuran filastik da aka sake fa'ida ba waɗanda ake ganin cutarwa ga mutane.Filastik ɗin abinci na iya ƙunsar wasu matakan kayan da aka sake fa'ida muddin waɗannan kayan sun dace da ƙa'idodi da ƙa'idodin da hukumar gudanarwa ta zayyana.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur:

Lokacin da aka zo neman da ƙirƙirakwalaben filastik darajar abinci,yana da mahimmanci a gane ko ana ɗaukar robobi a matsayin amintaccen abinci ko a'a.Yawancin gwamnati suna haɓaka ƙa'idodi game da filastik matakin Abinci.A Kanada, Lafiya Kanada tana kula da waɗannan ƙa'idodin.A cikin Amurka, Hukumar Abinci da Magunguna (FDA) ta ƙirƙira ƙa'idodin.duk da haka, suna da buƙatu iri ɗaya.Tilas robobin kayan abinci ya cika wasu ma'auni na tsarki.Ba zai iya ƙunsar rini, wasu abubuwan da ake ƙarawa ko samfuran filastik da aka sake fa'ida ba waɗanda ake ganin cutarwa ga mutane.Filastik ɗin abinci na iya ƙunsar wasu matakan kayan da aka sake fa'ida muddin waɗannan kayan sun dace da ƙa'idodi da ƙa'idodin da hukumar gudanarwa ta zayyana.

Polyethylene terephthalate ko PET ana ɗaukarsa azaman kayan abinci mai lafiyayyen filastik da aka yi amfani da shi azaman marufi don samfuran abinci daban-daban, abubuwan sha, mai, ruwan ma'adinai da dai sauransu.Wannan yana nufin ba ya ƙasƙantar da shi lokacin da ake hulɗa da abinci ko abin sha, yana tsayayya da lalata, kuma yana korar ƙwayoyin cuta.Wadannan halayen da suka sa ya dace don saduwa da abinci.

Farashin COPAKkwalaben robobi na kayan abinci da kofunaduk an yi su ne da kayan PET da PLA.Amma a cikin COPAK, muna ba da kwalabe masu daraja abinci kawai don abubuwan sha, ruwan 'ya'yan itace, madara, shayi, kofi mai ƙanƙara da sauran abubuwan sha masu sanyi.kwalaben filastik darajar abincin mu sun ƙunshi kwalabe na PET zagaye, kwalaben PET murabba'i, kwalaben PET Silinda, kwalaben PET na zuma bear tare da launi mai ƙira ko launi na al'ada.

Idan aka kwatanta da kwalaben gilashi,kwalaben filastik darajar abincikuma kofuna masu nauyi.Wanda ke taimakawa wajen jigilar kaya da adana farashi.

Bayanin COPAK'skwalban filastik darajar abinciyawanci yana kama da gilashin m;Bayyanar kyan gani mai kyan gani na iya nuna abubuwan sha ga abokin ciniki tare da jan hankali mai launi. tabbas ƙara Samar da kyakkyawan tasirin talla.

PET kayan abinci filastik kwalabesun fi karko da juriya.Tsarin baki na duk kwalaben PET ɗinmu na abokantaka ne na mutane.Yayi daidai da bakin mutane ko kuma zaku iya zaɓar iyakoki tare da bambaro kuma.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    Kuyi Subscribing Zuwa Wasikar Mu

    Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.

    Biyo Mu

    a kafafen sadarwar mu
    • facebook
    • twitter
    • nasaba
    • WhatsApp (1)