kwalban PET mai Lakabi

Takaitaccen Bayani:

Ɗayan gidan yanar gizon mu za ku iya samun nau'ikan kwalabe na PET.Wasu suna bayyanannun kwalabe na PET ba tare da lakabi ba.Wasu sunakwalaben PET tare da alamu.Duk nau'ikan COPAK suna tallafawa.kwalaben PET tare da alamuko kuma ba tare da alamun suna ɗaukar kayan PET iri ɗaya ba, ƙarar iri ɗaya, girman da siffar iri ɗaya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur:

Waɗannan kwalabe na PET za su nuna samfuran ku a cikin salo kuma su ba da isasshen sarari don yin lakabi.Wasu shahararrun amfanin mukwalaben PET tare da alamusun haɗa da ruwan 'ya'yan itace mai sanyi, shayi mai ƙanƙara, abin sha mai sanyi, kayan kiwo, da ruwa.

kwalaben PET tare da alamuzai iya inganta al'adun kamfanin ku da tambarin ku.Yana sa mutane da yawa su san samfuran ku.Wannan zai inganta tallace-tallacen samfur har ma da ƙari.Wannan babbar hanyar talla ce kuma tana iya adana farashin talla.

Muna ba da cikakken bayani don lakabin kwalabe na PET. Tsarin lakabin ciki har da lakabi a kan kwalabe, a kan fakitin su, a kan kwali, a kan iyakoki.Ƙwararrun Ƙwararrun mu na iya tsarawa, bugu da mannewa.Mun gabatar da na'ura mai lakabi kuma duk matakan da kamfaninmu ya gama.

manufar kasuwancin mu shine samar dakwalaben PET tare da alamu tare da inganci mai kyau, kyakkyawan sabis na abokin ciniki da jigilar kayayyaki zuwa abokan ciniki.Bugu da ƙari, muna da kwarewa da yawa a cikin masana'antar shirya kaya.An riga an fitar da samfuranmu zuwa Amurka, Japan, Philippines, Hong Kong da sauran ƙasashe da yankuna da yawa.Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don haɓaka juna da fa'idodi.Muna maraba da masu sayayya don tuntuɓar mu.Muna nan kuma muna shirye don ku koyaushe!

Sabis ɗinmu

Abokin ciniki na farko, kawai tare da inganci mai kyau da samfuran za mu iya yin nasara a cikin ƙasashe da yawa.
Ana iya ba da samfuran kwalabe na kyauta.
OEM&ODM ana karɓa, COPAK yana da ƙungiyoyin ƙira na ƙwararru.

Za a kare ra'ayoyin ku na ƙira da bayanan sirrinku.
Za a bayar da sabis ɗin aiki na fitarwa da duk takaddun fitarwa na dangi.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Samfura masu dangantaka

  Kuyi Subscribing Zuwa Wasikar Mu

  Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.

  Biyo Mu

  a kafafen sadarwar mu
  • facebook
  • twitter
  • nasaba
  • WhatsApp (1)